Kết quả trận FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira, 20h30 ngày 17/10

FAC Team Fur Wien
Đã kết thúc
0–2
(0 - 0)
FC Trenkwalder Admira

Phong Độ FAC Team Fur Wien & FC Trenkwalder Admira

Phong Độ Của FAC Team Fur Wien
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
10-10-2026 Austria Erste Division
SV Austria Salzburg
2 - 1
FAC Team Fur Wien
02-10-2026 International Club Friendly
Sturm Graz
3 - 1
FAC Team Fur Wien
18-09-2026 Austria Erste Division
FAC Team Fur Wien
4 - 0
FC Liefering
12-09-2026 Austria Erste Division
SC Bregenz
4 - 0
FAC Team Fur Wien
05-09-2026 Austrian Cup
FAC Team Fur Wien
0 - 0
SC Bregenz
29-08-2026 Austria Erste Division
FAC Team Fur Wien
2 - 0
FC Wacker Innsbruck
22-08-2026 Austria Erste Division
Rapid Vienna (Trẻ)
0 - 2
FAC Team Fur Wien
15-08-2026 Austria Erste Division
FAC Team Fur Wien
2 - 2
SKU Amstetten
20-11-2025 International Club Friendly
Lask Linz AM
2 - 3
Floridsdorfer AC
09-11-2025 Austria Erste Division
Floridsdorfer AC
2 - 1
Austria Wien (Youth)
Phong Độ Của FC Trenkwalder Admira
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
11-10-2026 Austria Erste Division
FC Trenkwalder Admira
3 - 2
ASK Voitsberg
02-10-2026 International Club Friendly
FC Trenkwalder Admira
1 - 6
Austria Wien
19-09-2026 Austria Erste Division
FC Blau Weiss Linz
3 - 0
FC Trenkwalder Admira
11-09-2026 Austria Erste Division
FC Trenkwalder Admira
1 - 0
Kapfenberg Superfund
04-09-2026 International Club Friendly
FC Trenkwalder Admira
1 - 2
Rapid Vienna (Trẻ)
29-08-2026 Austria Erste Division
WSC Hertha Wels
1 - 3
FC Trenkwalder Admira
22-08-2026 Austria Erste Division
FC Trenkwalder Admira
0 - 1
First Vienna FC
15-08-2026 Austria Erste Division
SK Sturm Graz(Trẻ)
0 - 2
FC Trenkwalder Admira
16-01-2026 International Club Friendly
Grazer AK
3 - 0
Trenkwalder Admira Wacker
22-11-2025 Austria Erste Division
Trenkwalder Admira Wacker
4 - 0
FC Liefering

Tường Thuật FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira

Diễn biến chính FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira
  • 61'
    0-1
       Justin Forst
  • 89'
    0-2
       Mateja Bubanj
Số liệu thống kê FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira
  • FAC Team Fur Wien
    FC Trenkwalder Admira
  • 4
    Phạt góc
    7
  •  
     
  • 1
    Phạt góc (Hiệp 1)
    4
  •  
     
  • 1
    Thẻ vàng
    0
  •  
     
  • 11
    Tổng cú sút
    16
  •  
     
  • 3
    Sút trúng cầu môn
    3
  •  
     
  • 8
    Sút ra ngoài
    13
  •  
     
  • 48%
    Kiểm soát bóng
    52%
  •  
     
  • 46%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    54%
  •  
     
  • 90
    Pha tấn công
    87
  •  
     
  • 61
    Tấn công nguy hiểm
    61
  •  
     

Kết quả trận FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira ngày 17/10/2026 20:30

Cập nhật kết quả trận FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira thuộc khuôn khổ giải Austria Erste Division, diễn ra ngày 17/10/2026 20:30. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa FAC Team Fur Wien và FC Trenkwalder Admira.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira

Kết quả trận FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của FAC Team Fur Wien và FC Trenkwalder Admira.

Diễn biến trận FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira

Diễn biến trận đấu giữa FAC Team Fur Wien và FC Trenkwalder Admira được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira

Thống kê trận FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của FAC Team Fur Wien và FC Trenkwalder Admira cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira

Thông tin đội hình ra sân của FAC Team Fur Wien và FC Trenkwalder Admira được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa FAC Team Fur Wien và FC Trenkwalder Admira. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của FAC Team Fur Wien và FC Trenkwalder Admira

Phong độ của FAC Team Fur Wien

Phong độ của FAC Team Fur Wien được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của FC Trenkwalder Admira

Phong độ của FC Trenkwalder Admira được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira.

Theo dõi kết quả FAC Team Fur Wien vs FC Trenkwalder Admira, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Austria Erste Division.