Kết quả trận FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022, 22h00 ngày 16/10

FC Inter Sibiu
Đã kết thúc
2–3
(2 - 2)
ACS Medias 2022

Phong Độ FC Inter Sibiu & ACS Medias 2022

Phong Độ Của FC Inter Sibiu
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
10-10-2026 Romania - Liga 3 Seria
Corona Brasov
2 - 0
FC Inter Sibiu
02-10-2026 Romania - Liga 3 Seria
FC Inter Sibiu
2 - 1
CSO Teleajenul Valeni de Munte
26-09-2026 Romania - Liga 3 Seria
ACS Olimpic Zarnesti
2 - 7
FC Inter Sibiu
23-09-2026 Romania - Liga 3 Seria
FC Inter Sibiu
4 - 1
ACS Sepsi II
28-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
FC Inter Sibiu
2 - 1
CSM Targu Jiu
22-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
FC Inter Sibiu
3 - 2
CS Viitorul Daesti
15-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
CS Gilortul Targu Carbunesti
1 - 2
FC Inter Sibiu
07-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
FC Inter Sibiu
2 - 1
ARO Muscelul Campulung
31-10-2025 Romania - Liga 3 Seria
FC Inter Sibiu
2 - 2
AS FC Pausesti-Otasau
25-10-2025 Romania - Liga 3 Seria
Jiul Petrosani
2 - 0
FC Inter Sibiu
Phong Độ Của ACS Medias 2022
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
25-09-2026 Romania - Liga 3 Seria
ACS Medias 2022
2 - 1
CS Tricolorul Breaza
28-08-2026 Romania - Liga 3 Seria
ACS Medias 2022
3 - 0
CSO Teleajenul Valeni de Munte
21-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
CSM Targu Jiu
0 - 5
ACS Medias 2022
14-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
ACS Medias 2022
3 - 0
Unirea Bascov
31-10-2025 Romania - Liga 3 Seria
CSM Ramnicu Valcea
3 - 1
ACS Medias 2022
17-10-2025 Romania - Liga 3 Seria
FC Inter Sibiu
2 - 3
ACS Medias 2022
12-09-2025 Romania - Liga 3 Seria
ACS Medias 2022
0 - 1
CSM Targu Jiu
11-04-2025 Romania - Liga 3 Seria
ACS Medias 2022
0 - 2
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
28-03-2025 Romania - Liga 3 Seria
ACS Medias 2022
1 - 2
Universitatea Alba Iulia
07-03-2025 Romania - Liga 3 Seria
Metalurgistul Cugir
1 - 2
ACS Medias 2022

Tường Thuật FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022

Diễn biến chính FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022
  • 9'
    0-1
      
  • 21'
      
    1-1
  • 36'
      
    2-1
  • 45'
    2-2
      
  • 64'
    2-3
      
Số liệu thống kê FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022
  • FC Inter Sibiu
    ACS Medias 2022
  • 5
    Phạt góc
    5
  •  
     
  • 0
    Phạt góc (Hiệp 1)
    4
  •  
     
  • 2
    Thẻ vàng
    4
  •  
     
  • 5
    Tổng cú sút
    6
  •  
     
  • 2
    Sút trúng cầu môn
    3
  •  
     
  • 3
    Sút ra ngoài
    3
  •  
     
  • 16
    Sút Phạt
    20
  •  
     
  • 53%
    Kiểm soát bóng
    47%
  •  
     
  • 46%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    54%
  •  
     
  • 3
    Việt vị
    2
  •  
     
  • 34
    Ném biên
    23
  •  
     
  • 100
    Pha tấn công
    94
  •  
     
  • 59
    Tấn công nguy hiểm
    58
  •  
     

Kết quả trận FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022 ngày 16/10/2026 22:00

Cập nhật kết quả trận FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022 thuộc khuôn khổ giải Romania - Liga 3 Seria, diễn ra ngày 16/10/2026 22:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa FC Inter Sibiu và ACS Medias 2022.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022

Kết quả trận FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022 được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của FC Inter Sibiu và ACS Medias 2022.

Diễn biến trận FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022

Diễn biến trận đấu giữa FC Inter Sibiu và ACS Medias 2022 được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022

Thống kê trận FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022 cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của FC Inter Sibiu và ACS Medias 2022 cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022

Thông tin đội hình ra sân của FC Inter Sibiu và ACS Medias 2022 được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa FC Inter Sibiu và ACS Medias 2022. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của FC Inter Sibiu và ACS Medias 2022

Phong độ của FC Inter Sibiu

Phong độ của FC Inter Sibiu được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của ACS Medias 2022

Phong độ của ACS Medias 2022 được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022.

Theo dõi kết quả FC Inter Sibiu vs ACS Medias 2022, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Romania - Liga 3 Seria.