Kết quả trận HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj, 19h30 ngày 17/10

HNK Capljina
Đã kết thúc
1–1
(0 - 0)
NK TOSK Tesanj

Phong Độ HNK Capljina & NK TOSK Tesanj

Phong Độ Của HNK Capljina
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
10-10-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
FK Buducnost Banovici
1 - 0
HNK Capljina
03-10-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
HNK Capljina
4 - 2
NK Tomislav
26-09-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
Vitez
1 - 0
HNK Capljina
29-08-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
HNK Capljina
2 - 1
Bratstvo Gracanica
23-08-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
Stupcanica Olovo
5 - 0
HNK Capljina
16-08-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
HNK Capljina
2 - 2
Jedinstvo Bihac
02-06-2024 Bosnia Herzegovina 2nd League
HNK Capljina
2 - 0
HNK Neum
Phong Độ Của NK TOSK Tesanj
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
11-10-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
NK TOSK Tesanj
1 - 1
FK Igman Konjic
03-10-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
Bratstvo Gracanica
1 - 3
NK TOSK Tesanj
27-09-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
NK TOSK Tesanj
2 - 0
Stupcanica Olovo
13-09-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
NK TOSK Tesanj
1 - 2
NK Travnik
05-09-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
Sloboda
4 - 2
NK TOSK Tesanj
30-08-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
NK TOSK Tesanj
0 - 1
GOSK Gabela
15-08-2026 Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
NK TOSK Tesanj
1 - 0
Zvijezda Gradacac
08-11-2025 Bosnia erzegovina 1st League
NK Tomislav
2 - 1
NK TOSK Tesanj
01-11-2025 Bosnia erzegovina 1st League
NK TOSK Tesanj
2 - 0
NK Travnik
25-10-2025 Bosnia erzegovina 1st League
GOSK Gabela
3 - 0
NK TOSK Tesanj

Tường Thuật HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj

Diễn biến chính HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj
  • 10'
    Katavic J.   
    0-0
  • 59'
    0-1
      
  • 63'
      
    1-1
Số liệu thống kê HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj
  • HNK Capljina
    NK TOSK Tesanj
  • 1
    Phạt góc
    7
  •  
     
  • 1
    Phạt góc (Hiệp 1)
    3
  •  
     
  • 4
    Thẻ vàng
    4
  •  
     
  • 1
    Red card
    0
  •  
     
  • 6
    Tổng cú sút
    12
  •  
     
  • 3
    Sút trúng cầu môn
    7
  •  
     
  • 3
    Sút ra ngoài
    5
  •  
     
  • 32%
    Kiểm soát bóng
    68%
  •  
     
  • 33%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    67%
  •  
     
  • 52
    Pha tấn công
    65
  •  
     
  • 30
    Tấn công nguy hiểm
    52
  •  
     

Kết quả trận HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj ngày 17/10/2026 19:30

Cập nhật kết quả trận HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj thuộc khuôn khổ giải Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH, diễn ra ngày 17/10/2026 19:30. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa HNK Capljina và NK TOSK Tesanj.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj

Kết quả trận HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của HNK Capljina và NK TOSK Tesanj.

Diễn biến trận HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj

Diễn biến trận đấu giữa HNK Capljina và NK TOSK Tesanj được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj

Thống kê trận HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của HNK Capljina và NK TOSK Tesanj cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj

Thông tin đội hình ra sân của HNK Capljina và NK TOSK Tesanj được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa HNK Capljina và NK TOSK Tesanj. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của HNK Capljina và NK TOSK Tesanj

Phong độ của HNK Capljina

Phong độ của HNK Capljina được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của NK TOSK Tesanj

Phong độ của NK TOSK Tesanj được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj.

Theo dõi kết quả HNK Capljina vs NK TOSK Tesanj, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH.