Kết quả trận KS Lomianki vs KS Mszczonowianka, 18h00 ngày 17/10

KS Lomianki
Đã kết thúc
1–4
(1 - 0)
KS Mszczonowianka

Phong Độ KS Lomianki & KS Mszczonowianka

Phong Độ Của KS Lomianki
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
03-10-2026 Poland III Liga
KS Lomianki
1 - 3
Oskar Przysucha
19-09-2026 Poland III Liga
KS Lomianki
0 - 2
Hutnik Warsaw
13-09-2026 Poland III Liga
KS Energia Kozienice
3 - 1
KS Lomianki
05-09-2026 Poland III Liga
KS Lomianki
0 - 4
Polonia Warsaw II
13-08-2026 Poland III Liga
KS Lomianki
1 - 5
MKS Makowianka
Phong Độ Của KS Mszczonowianka
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
03-10-2026 Poland III Liga
Victoria Sulejowek
0 - 1
KS Mszczonowianka
05-09-2026 Poland III Liga
KS Mszczonowianka
0 - 1
Oskar Przysucha
26-08-2026 Poland III Liga
KS Mszczonowianka
0 - 1
Hutnik Warsaw
22-11-2025 Poland III Liga
Oskar Przysucha
2 - 6
KS Mszczonowianka
19-10-2025 Poland III Liga
KS Mszczonowianka
1 - 2
Victoria Sulejowek
28-09-2025 Poland III Liga
KS Mszczonowianka
4 - 1
MKS Makowianka
14-09-2025 Poland III Liga
KS Mszczonowianka
0 - 5
KTS Weszlo
01-05-2025 Poland III Liga
KS Mszczonowianka
1 - 2
Jozefovia Jozefow
26-04-2025 Poland III Liga
Talent Warsaw
1 - 0
KS Mszczonowianka
29-03-2025 Poland III Liga
Blonianka Blonie
3 - 3
KS Mszczonowianka

Tường Thuật KS Lomianki vs KS Mszczonowianka

Diễn biến chính KS Lomianki vs KS Mszczonowianka
  • 35'
      
    1-0
  • 49'
    1-1
      
  • 56'
    1-2
       Andrzej Czerw
  • 73'
    1-3
      
  • 84'
    1-4
      
Số liệu thống kê KS Lomianki vs KS Mszczonowianka
  • KS Lomianki
    KS Mszczonowianka
  • 5
    Phạt góc
    9
  •  
     
  • 2
    Phạt góc (Hiệp 1)
    6
  •  
     
  • 1
    Thẻ vàng
    2
  •  
     
  • 10
    Tổng cú sút
    20
  •  
     
  • 6
    Sút trúng cầu môn
    7
  •  
     
  • 4
    Sút ra ngoài
    13
  •  
     
  • 9
    Sút Phạt
    12
  •  
     
  • 43%
    Kiểm soát bóng
    57%
  •  
     
  • 39%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    61%
  •  
     
  • 1
    Việt vị
    2
  •  
     
  • 22
    Ném biên
    16
  •  
     
  • 45
    Pha tấn công
    96
  •  
     
  • 37
    Tấn công nguy hiểm
    64
  •  
     

Kết quả trận KS Lomianki vs KS Mszczonowianka ngày 17/10/2026 18:00

Cập nhật kết quả trận KS Lomianki vs KS Mszczonowianka thuộc khuôn khổ giải Poland III Liga, diễn ra ngày 17/10/2026 18:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa KS Lomianki và KS Mszczonowianka.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả KS Lomianki vs KS Mszczonowianka

Kết quả trận KS Lomianki vs KS Mszczonowianka được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của KS Lomianki và KS Mszczonowianka.

Diễn biến trận KS Lomianki vs KS Mszczonowianka

Diễn biến trận đấu giữa KS Lomianki và KS Mszczonowianka được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận KS Lomianki vs KS Mszczonowianka

Thống kê trận KS Lomianki vs KS Mszczonowianka cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của KS Lomianki và KS Mszczonowianka cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu KS Lomianki vs KS Mszczonowianka

Thông tin đội hình ra sân của KS Lomianki và KS Mszczonowianka được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu KS Lomianki vs KS Mszczonowianka

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa KS Lomianki và KS Mszczonowianka. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của KS Lomianki và KS Mszczonowianka

Phong độ của KS Lomianki

Phong độ của KS Lomianki được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của KS Mszczonowianka

Phong độ của KS Mszczonowianka được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận KS Lomianki vs KS Mszczonowianka.

Theo dõi kết quả KS Lomianki vs KS Mszczonowianka, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Poland III Liga.