Kết quả trận Marek Dupnitza vs Cherno More Varna, 19h00 ngày 17/10

Marek Dupnitza
Đã kết thúc
0–3
(0 - 1)
Cherno More Varna

Phong Độ Marek Dupnitza & Cherno More Varna

Phong Độ Của Marek Dupnitza
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
10-10-2026 Bulgaria B PFG
Marek Dupnitza
3 - 2
Beroe
04-10-2026 Buigarian Cup
Troyan
0 - 4
Marek Dupnitza
26-09-2026 Bulgaria B PFG
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
0 - 0
Marek Dupnitza
20-09-2026 Bulgaria B PFG
Marek Dupnitza
1 - 3
Rilski sportist
13-09-2026 Bulgaria B PFG
Marek Dupnitza
3 - 0
Pirin Blagoevgrad
06-09-2026 Bulgaria B PFG
Yantra Gabrovo
3 - 0
Marek Dupnitza
02-09-2026 Bulgaria B PFG
Marek Dupnitza
1 - 0
PFC Nesebar
29-08-2026 Bulgaria B PFG
Sportist Svoge
0 - 0
Marek Dupnitza
23-08-2026 Bulgaria B PFG
Marek Dupnitza
4 - 2
FC Dobrudzha
17-08-2026 Bulgaria B PFG
PFK Montana
1 - 0
Marek Dupnitza
Phong Độ Của Cherno More Varna
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
11-10-2026 Bulgaria Premier League
Cherno More Varna
0 - 2
Levski Sofia
04-10-2026 International Club Friendly
Ludogorets Razgrad
5 - 0
Cherno More Varna
26-09-2026 International Club Friendly
Cherno More Varna
1 - 0
FC Dunav Ruse
12-09-2026 Bulgaria Premier League
Cherno More Varna
2 - 2
Lokomotiv Sofia
06-09-2026 Bulgaria Premier League
Lokomotiv Plovdiv
1 - 0
Cherno More Varna
31-08-2026 Bulgaria Premier League
CSKA Sofia
3 - 1
Cherno More Varna
22-08-2026 Bulgaria Premier League
Cherno More Varna
3 - 1
FC Dunav Ruse
15-08-2026 Bulgaria Premier League
CSKA 1948 Sofia
4 - 1
Cherno More Varna
14-01-2026 International Club Friendly
Cherno More Varna (N)
0 - 1
FC Dobrudzha
10-01-2026 International Club Friendly
Farul Constanta
1 - 2
Cherno More Varna

Tường Thuật Marek Dupnitza vs Cherno More Varna

Diễn biến chính Marek Dupnitza vs Cherno More Varna
  • 18'
    0-1
       Bounaas I.
  • 67'
    0-2
       Lazarov G.
  • 81'
    0-3
       Georgi Ventsislavov
Số liệu thống kê Marek Dupnitza vs Cherno More Varna
  • Marek Dupnitza
    Cherno More Varna
  • 4
    Phạt góc
    5
  •  
     
  • 2
    Phạt góc (Hiệp 1)
    1
  •  
     
  • 9
    Tổng cú sút
    15
  •  
     
  • 1
    Sút trúng cầu môn
    10
  •  
     
  • 8
    Sút ra ngoài
    5
  •  
     
  • 8
    Sút Phạt
    11
  •  
     
  • 50%
    Kiểm soát bóng
    50%
  •  
     
  • 49%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    51%
  •  
     
  • 1
    Việt vị
    2
  •  
     
  • 16
    Ném biên
    25
  •  
     
  • 70
    Pha tấn công
    90
  •  
     
  • 33
    Tấn công nguy hiểm
    45
  •  
     

Kết quả trận Marek Dupnitza vs Cherno More Varna ngày 17/10/2026 19:00

Cập nhật kết quả trận Marek Dupnitza vs Cherno More Varna thuộc khuôn khổ giải Buigarian Cup, diễn ra ngày 17/10/2026 19:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Marek Dupnitza và Cherno More Varna.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Marek Dupnitza vs Cherno More Varna

Kết quả trận Marek Dupnitza vs Cherno More Varna được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Marek Dupnitza và Cherno More Varna.

Diễn biến trận Marek Dupnitza vs Cherno More Varna

Diễn biến trận đấu giữa Marek Dupnitza và Cherno More Varna được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Marek Dupnitza vs Cherno More Varna

Thống kê trận Marek Dupnitza vs Cherno More Varna cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Marek Dupnitza và Cherno More Varna cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Marek Dupnitza vs Cherno More Varna

Thông tin đội hình ra sân của Marek Dupnitza và Cherno More Varna được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Marek Dupnitza vs Cherno More Varna

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Marek Dupnitza và Cherno More Varna. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Marek Dupnitza và Cherno More Varna

Phong độ của Marek Dupnitza

Phong độ của Marek Dupnitza được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Cherno More Varna

Phong độ của Cherno More Varna được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Marek Dupnitza vs Cherno More Varna.

Theo dõi kết quả Marek Dupnitza vs Cherno More Varna, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Buigarian Cup.