Kết quả trận Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark, 20h00 ngày 17/10

Mlawianka Mlawa
Đã kết thúc
3–2
(2 - 0)
Polonia Lidzbark

Phong Độ Mlawianka Mlawa & Polonia Lidzbark

Phong Độ Của Mlawianka Mlawa
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
25-09-2026 Poland III Liga
Zabkovia Zabki
3 - 4
Mlawianka Mlawa
12-09-2026 Poland III Liga
Jagiellonia Bialystok II
7 - 4
Mlawianka Mlawa
06-09-2026 Poland III Liga
Mlawianka Mlawa
0 - 2
LKS Lodz II
29-08-2026 Poland III Liga
Wisla II Plock
5 - 3
Mlawianka Mlawa
22-08-2026 Poland III Liga
LKS Lomza
0 - 0
Mlawianka Mlawa
19-08-2026 Poland III Liga
Mlawianka Mlawa
2 - 3
Lechia Tomaszow Mazowiecki
15-08-2026 Poland III Liga
KTS Weszlo
5 - 1
Mlawianka Mlawa
22-11-2025 Poland III Liga
Mlawianka Mlawa
2 - 1
Zabkovia Zabki
15-11-2025 Poland III Liga
Mlawianka Mlawa
0 - 1
LKS Lomza
08-11-2025 Poland III Liga
Lechia Tomaszow Mazowiecki
1 - 3
Mlawianka Mlawa
Phong Độ Của Polonia Lidzbark
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
03-10-2026 Poland III Liga
Lechia Tomaszow Mazowiecki
1 - 2
Polonia Lidzbark
26-09-2026 Poland III Liga
Polonia Lidzbark
1 - 1
KTS Weszlo
13-09-2026 Poland III Liga
Polonia Lidzbark
1 - 2
Warta Sieradz
06-09-2026 Poland III Liga
Wigry Suwalki
1 - 3
Polonia Lidzbark
23-08-2026 Poland III Liga
Widzew Lodz II
4 - 1
Polonia Lidzbark
19-08-2026 Poland III Liga
Polonia Lidzbark
2 - 3
Olimpia Zambrow
25-10-2025 Poland III Liga
OKS Stomil Olsztyn
1 - 2
Polonia Lidzbark
20-09-2025 Poland III Liga
Polonia Lidzbark
1 - 1
Start Nidzica
13-09-2025 Poland III Liga
Mamry Gizycko
3 - 2
Polonia Lidzbark
07-06-2025 Poland III Liga
Polonia Lidzbark
2 - 0
Unia Skierniewice

Tường Thuật Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark

Diễn biến chính Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark
  • 2'
    Rakels D.   
    1-0
  • 22'
    F.Lewandowski   
    2-0
  • 47'
    2-1
       Stawski J.
  • 56'
    2-2
      
  • 68'
    Rojkowski T.   
    3-2
Số liệu thống kê Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark
  • Mlawianka Mlawa
    Polonia Lidzbark
  • 7
    Phạt góc
    5
  •  
     
  • 4
    Phạt góc (Hiệp 1)
    1
  •  
     
  • 2
    Thẻ vàng
    5
  •  
     
  • 14
    Tổng cú sút
    12
  •  
     
  • 6
    Sút trúng cầu môn
    5
  •  
     
  • 8
    Sút ra ngoài
    7
  •  
     
  • 55%
    Kiểm soát bóng
    45%
  •  
     
  • 57%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    43%
  •  
     
  • 143
    Pha tấn công
    131
  •  
     
  • 84
    Tấn công nguy hiểm
    82
  •  
     

Kết quả trận Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark ngày 17/10/2026 20:00

Cập nhật kết quả trận Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark thuộc khuôn khổ giải Poland III Liga, diễn ra ngày 17/10/2026 20:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Mlawianka Mlawa và Polonia Lidzbark.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark

Kết quả trận Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Mlawianka Mlawa và Polonia Lidzbark.

Diễn biến trận Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark

Diễn biến trận đấu giữa Mlawianka Mlawa và Polonia Lidzbark được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark

Thống kê trận Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Mlawianka Mlawa và Polonia Lidzbark cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark

Thông tin đội hình ra sân của Mlawianka Mlawa và Polonia Lidzbark được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Mlawianka Mlawa và Polonia Lidzbark. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Mlawianka Mlawa và Polonia Lidzbark

Phong độ của Mlawianka Mlawa

Phong độ của Mlawianka Mlawa được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Polonia Lidzbark

Phong độ của Polonia Lidzbark được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark.

Theo dõi kết quả Mlawianka Mlawa vs Polonia Lidzbark, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Poland III Liga.