Kết quả trận Notts County vs Sheffield Wed., 01h45 ngày 21/10

Notts County
Chưa bắt đầu
01:45
21/10/2026
Sheffield Wed.

TỶ LỆ BÓNG ĐÁ

Cả trận

Kèo chấp

+0.250.98
-0.250.88

Tài xỉu

T 2.50.83
X 2.51.03

1x2

13.2
22.15
X3.4

Hiệp 1

Kèo chấp

00.92
00.81

Tài xỉu

T 1.251.08
X 1.250.68

1x2

1—
2—
X—

Phong Độ Notts County & Sheffield Wed.

Phong Độ Của Notts County
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
17-10-2026 England League 1
Wycombe Wanderers
2 - 0
Notts County
14-10-2026 England Johnstone
Notts County
5 - 1
U21 Nottingham Forest
10-10-2026 England League 1
Notts County
1 - 2
Oxford United
23-09-2026 England Johnstone
Notts County
2 - 1
Grimsby Town
12-09-2026 England League 1
Notts County
0 - 1
Bradford AFC
05-09-2026 England League 1
Huddersfield Town
1 - 1
Notts County
02-09-2026 England League 1
Doncaster Rovers
1 - 1
Notts County
29-08-2026 England League 1
Notts County
2 - 1
Burton Albion FC
22-08-2026 England League 1
Luton Town
2 - 2
Notts County
15-08-2026 England League 1
Notts County
1 - 1
Leicester City
Phong Độ Của Sheffield Wed.
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
17-10-2026 England League 1
Sheffield Wed.
5 - 0
AFC Wimbledon
10-10-2026 England League 1
Huddersfield Town
2 - 2
Sheffield Wed.
07-10-2026 England Johnstone
Sheffield Wed.
2 - 0
U21 Sunderland
23-09-2026 England Johnstone
Salford City
1 - 2
Sheffield Wed.
12-09-2026 England League 1
Sheffield Wed.
0 - 0
Wigan Athletic
05-09-2026 England League 1
Peterborough United
1 - 2
Sheffield Wed.
02-09-2026 England League 1
Wycombe Wanderers
1 - 2
Sheffield Wed.
29-08-2026 England League 1
Sheffield Wed.
7 - 2
Bromley
26-08-2026 England League Cup
Sheffield Wed.
0 - 2
Wolves
15-08-2026 England League 1
Leyton Orient
1 - 2
Sheffield Wed.

Kết quả trận Notts County vs Sheffield Wed. ngày 21/10/2026 01:45

Cập nhật kết quả trận Notts County vs Sheffield Wed. thuộc khuôn khổ giải England League 1, diễn ra ngày 21/10/2026 01:45. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Notts County và Sheffield Wed..

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Notts County vs Sheffield Wed.

Kết quả trận Notts County vs Sheffield Wed. được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Notts County và Sheffield Wed..

Diễn biến trận Notts County vs Sheffield Wed.

Diễn biến trận đấu giữa Notts County và Sheffield Wed. được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Notts County vs Sheffield Wed.

Thống kê trận Notts County vs Sheffield Wed. cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Notts County và Sheffield Wed. cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Notts County vs Sheffield Wed.

Thông tin đội hình ra sân của Notts County và Sheffield Wed. được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Notts County vs Sheffield Wed.

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Notts County và Sheffield Wed.. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Notts County và Sheffield Wed.

Phong độ của Notts County

Phong độ của Notts County được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Sheffield Wed.

Phong độ của Sheffield Wed. được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Notts County vs Sheffield Wed..

Theo dõi kết quả Notts County vs Sheffield Wed., tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải England League 1.