Kết quả trận Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc, 19h00 ngày 16/10

Pascani
Đã kết thúc
1–2
(1 - 0)
ACS KSE Targu Secuiesc

Phong Độ Pascani & ACS KSE Targu Secuiesc

Phong Độ Của Pascani
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
10-10-2026 Romania - Liga 3 Seria
Ceahlaul Piatra Neamt
1 - 1
Pascani
28-08-2026 Romania - Liga 3 Seria
ACS FC Bacau II
1 - 0
Pascani
28-08-2024 Romania Cup
Pascani
0 - 2
Ceahlaul Piatra Neamt
14-08-2024 Romania Cup
Pascani
2 - 0
Bucovina Radauti
07-08-2024 Romania Cup
Pascani
2 - 1
Rapid Brodoc
01-08-2024 Romania Cup
Pascani
3 - 0
Stiinta Miroslava
Phong Độ Của ACS KSE Targu Secuiesc
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
02-10-2026 Romania - Liga 3 Seria
Odorheiu Secuiesc
1 - 3
ACS KSE Targu Secuiesc
23-09-2026 Romania - Liga 3 Seria
FC Vaslui
3 - 1
ACS KSE Targu Secuiesc
12-09-2026 Romania - Liga 3 Seria
CSM Adjud
2 - 2
ACS KSE Targu Secuiesc
29-08-2026 Romania - Liga 3 Seria
USV Iasi
2 - 1
ACS KSE Targu Secuiesc
15-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
ACS KSE Targu Secuiesc
1 - 1
CS Blejoi
08-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
Victoria Traian
3 - 0
ACS KSE Targu Secuiesc
01-11-2025 Romania - Liga 3 Seria
CS Paulesti
0 - 0
ACS KSE Targu Secuiesc
17-10-2025 Romania - Liga 3 Seria
Dacia Unirea Braila
0 - 4
ACS KSE Targu Secuiesc
11-10-2025 Romania - Liga 3 Seria
ACS KSE Targu Secuiesc
3 - 1
Petrolul Ploiesti II
24-09-2025 Romania - Liga 3 Seria
ACS KSE Targu Secuiesc
3 - 0
Sporting Liesti

Tường Thuật Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc

Diễn biến chính Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc
  • 6'
      
    1-0
  • 52'
    1-1
      
  • 65'
    1-2
      
Số liệu thống kê Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc
  • Pascani
    ACS KSE Targu Secuiesc
  • 2
    Phạt góc
    3
  •  
     
  • 1
    Phạt góc (Hiệp 1)
    1
  •  
     
  • 4
    Thẻ vàng
    5
  •  
     
  • 7
    Tổng cú sút
    11
  •  
     
  • 5
    Sút trúng cầu môn
    5
  •  
     
  • 2
    Sút ra ngoài
    6
  •  
     
  • 16
    Sút Phạt
    17
  •  
     
  • 43%
    Kiểm soát bóng
    57%
  •  
     
  • 58%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    42%
  •  
     
  • 0
    Việt vị
    3
  •  
     
  • 27
    Ném biên
    30
  •  
     
  • 108
    Pha tấn công
    115
  •  
     
  • 59
    Tấn công nguy hiểm
    62
  •  
     

Kết quả trận Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc ngày 16/10/2026 19:00

Cập nhật kết quả trận Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc thuộc khuôn khổ giải Romania - Liga 3 Seria, diễn ra ngày 16/10/2026 19:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Pascani và ACS KSE Targu Secuiesc.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc

Kết quả trận Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Pascani và ACS KSE Targu Secuiesc.

Diễn biến trận Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc

Diễn biến trận đấu giữa Pascani và ACS KSE Targu Secuiesc được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc

Thống kê trận Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Pascani và ACS KSE Targu Secuiesc cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc

Thông tin đội hình ra sân của Pascani và ACS KSE Targu Secuiesc được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Pascani và ACS KSE Targu Secuiesc. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Pascani và ACS KSE Targu Secuiesc

Phong độ của Pascani

Phong độ của Pascani được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của ACS KSE Targu Secuiesc

Phong độ của ACS KSE Targu Secuiesc được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc.

Theo dõi kết quả Pascani vs ACS KSE Targu Secuiesc, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Romania - Liga 3 Seria.