Kết quả trận Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves, 15h00 ngày 17/10

Polokwane City Reserves
Đã kết thúc
2–1
(1 - 0)
Amazulu Reserves

Phong Độ Polokwane City Reserves & Amazulu Reserves

Phong Độ Của Polokwane City Reserves
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
11-10-2026 South Africa Reserve League
Stellenbosch FC Reserves
2 - 1
Polokwane City Reserves
04-10-2026 South Africa Reserve League
Polokwane City Reserves
2 - 3
Golden Arrows Reserves
27-09-2026 South Africa Reserve League
TS Galaxy Reserves
1 - 0
Polokwane City Reserves
17-01-2026 South Africa Reserve League
Golden Arrows Reserves
0 - 0
Polokwane City Reserves
10-01-2026 South Africa Reserve League
Stellenbosch FC Reserves
3 - 0
Polokwane City Reserves
23-11-2025 South Africa Reserve League
Mamelodi Sundowns Reserves
4 - 0
Polokwane City Reserves
09-11-2025 South Africa Reserve League
Kaizer Chiefs Reserves
3 - 0
Polokwane City Reserves
02-11-2025 South Africa Reserve League
Polokwane City Reserves
1 - 1
Richards Bay FC Reserves
25-10-2025 South Africa Reserve League
Polokwane City Reserves
2 - 1
Orlando Pirates Reserves
19-10-2025 South Africa Reserve League
Siwelele FC Reserves
3 - 0
Polokwane City Reserves
Phong Độ Của Amazulu Reserves
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
03-10-2026 South Africa Reserve League
Amazulu Reserves
2 - 0
Richards Bay FC Reserves
26-09-2026 South Africa Reserve League
Amazulu Reserves
2 - 0
Golden Arrows Reserves
17-01-2026 South Africa Reserve League
Magesi FC Reserves
1 - 2
Amazulu Reserves
10-01-2026 South Africa Reserve League
Amazulu Reserves
0 - 3
Orlando Pirates Reserves
23-11-2025 South Africa Reserve League
Amazulu Reserves
2 - 2
Siwelele FC Reserves
15-11-2025 South Africa Reserve League
Golden Arrows Reserves
1 - 1
Amazulu Reserves
09-11-2025 South Africa Reserve League
Amazulu Reserves
0 - 1
Marumo Gallants Reserves
26-10-2025 South Africa Reserve League
Orbit College Reserves
2 - 3
Amazulu Reserves
19-10-2025 South Africa Reserve League
Amazulu Reserves
0 - 4
Maritzburg United Reserves
12-10-2025 South Africa Reserve League
Amazulu Reserves
0 - 3
Mamelodi Sundowns Reserves

Tường Thuật Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves

Diễn biến chính Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves
  • 33'
      
    1-0
  • 54'
    1-1
      
  • 64'
      
    2-1
  • 87'
    2-1
      
Số liệu thống kê Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves
  • Polokwane City Reserves
    Amazulu Reserves
  • 2
    Phạt góc
    2
  •  
     
  • 2
    Phạt góc (Hiệp 1)
    1
  •  
     
  • 6
    Thẻ vàng
    1
  •  
     
  • 0
    Red card
    1
  •  
     
  • 7
    Tổng cú sút
    21
  •  
     
  • 4
    Sút trúng cầu môn
    7
  •  
     
  • 3
    Sút ra ngoài
    14
  •  
     
  • 9
    Sút Phạt
    25
  •  
     
  • 42%
    Kiểm soát bóng
    58%
  •  
     
  • 50%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    50%
  •  
     
  • 16
    Ném biên
    21
  •  
     
  • 91
    Pha tấn công
    81
  •  
     
  • 49
    Tấn công nguy hiểm
    46
  •  
     

Kết quả trận Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves ngày 17/10/2026 15:00

Cập nhật kết quả trận Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves thuộc khuôn khổ giải South Africa Reserve League, diễn ra ngày 17/10/2026 15:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Polokwane City Reserves và Amazulu Reserves.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves

Kết quả trận Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Polokwane City Reserves và Amazulu Reserves.

Diễn biến trận Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves

Diễn biến trận đấu giữa Polokwane City Reserves và Amazulu Reserves được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves

Thống kê trận Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Polokwane City Reserves và Amazulu Reserves cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves

Thông tin đội hình ra sân của Polokwane City Reserves và Amazulu Reserves được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Polokwane City Reserves và Amazulu Reserves. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Polokwane City Reserves và Amazulu Reserves

Phong độ của Polokwane City Reserves

Phong độ của Polokwane City Reserves được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Amazulu Reserves

Phong độ của Amazulu Reserves được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves.

Theo dõi kết quả Polokwane City Reserves vs Amazulu Reserves, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải South Africa Reserve League.